Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แป้งแตก !!! ซ่อมได้ ^__^ ติดต่อทีมงาน

มาค่ะ วันนี้มาดูวิธี ซ่อมแป้งกันดีกว่า

ด้วยความที่ฉันมันสวยซุ่ม ซุ่มซ่ามค่ะ ไอโน่นก็ตก ไอนี่ก็แตก เป็นบ่อยมาก
กับทุกๆอย่าง ทั้งโทรศัพท์ กล้องสุดรัก ipad iphone ก็ไม่เว้น ทำตกแตกมาหมดแล้ว

แล้วตลับแป้งแสนรัก มีหรือจะพลาด หึหึ

ฉันลงทุน ลงแรง ซื้อแป้งชาแนล ที่เค้าว่า เทพแสนเทพ มาใช้
คือ มันก็ใช้ดีนะคะ ชอบค่ะชอบ รักด้วย  

แต่นะ ความซุ่มซ่ามไม่เคยปราณีใคร
ฉันทำมันตก กลิ้งขลุกๆๆๆ จากชั้น 2 ร่วงสู่ชั้นล่าง

หัวใจฉัน...ชาชินค่ะ เป็นเรื่องธรรมดามาก 5555 ฉันเดินลงไปหยิบขึ้นมา พลันเห็นว่า มันแตก -_-"
หึหึ ฉันเก็บมันอย่างใจเย็น พร้อมนึกในใจ เย็นนี้เจอกัน ฉันจะซ่อมแกเอง แพงๆอย่างแก ฉันก็ทิ้งไม่ลงหรอกจ้ะ

มาดูสภาพแป้งชาแนลราคาแพงกัน

จากคุณ : Aomine
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 20:45:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com