Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาเครื่องนวดหน้าที่ญี่ปุ่น คุณภาพใกล้เคียง Kuron A ของเกาหลีค่ะ ,, ติดต่อทีมงาน

เพื่อนกำลังจะไปญี่ปุ่น อยากฝากซื้อเครื่องนวดหน้าค่ะ เพื่อนๆพี่ๆ มีคำแนะนำหรือยี่ห้อไหนแนะนำบางไหมคะ

เห็น Kuron A ที่เกาหลีราคาประมาณ 6,000 กว่าบาท เมืองไทยขาย 19,900 แพงมากเลยค่ะ ลองหาข้อมูลในเวปดู ว่าของญี่ปุ่นที่เป็นระบบอัลตร้าโซนิคและกัลวานิคไอออนมียี่ห้อไหนบ้าง แต่ยังไม่เจอเครื่องที่มีคุณสมบัติใกล้เคียงกันเลยค่ะ

จากคุณ : HappIS
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 55 01:17:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com