Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนค่ะ. เราลดน้ำหนัก ได้แปดโล. แบบออกกำลัง คุมอาหาร แต่ ติดต่อทีมงาน

คืออย่างนี้ค่ะ

เราจริงจังกับการลดน้ำหนักตั้งแต่ปีใหม่มา.   แบบบควบคุมอาหาร.   ออกกำลังกาย. สามวันต่ออาทิตย์.  

เล่นพิลาทิสสองวัน. เต้นบอดี้คอมแบตหนึ่งวัน.ที่ฟิตเนส   เช้ากินข้าวราดแกง. ไม่กินแกงกะทิ.    เที่ยง. เกาเหลา.

หรือสุกี้น้ำ.   เย็น.โยเกิร์ต. หรือผลไม้บ้าง.  เราทำแบบนี้มาสามเดือน. ลดได้แปดโล

ตอนนี้ก้อยังทำเหมือนเดิม.   แต่น้ำหนัก.  ไม่ลงต่อแล้ว.   อาจจะเป็น. เพราะร่างกายเริ่มปรับตัวได้แล้ว

เราอยากลดอีกสักห้าโล.     เพื่อนๆๆๆเคยประสบปัญหาลดแล้วคงที่.  ไม่ลงต่อบ้างไหมค่ะ

รบกวนชี้แนะ. การลดเพิ่มด้วยค่ะ.     ขอบคุณน่ะค่ะ

จากคุณ : coeguru
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 55 20:24:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com