Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(รูปรักแร้ค่ะ อาจจะไม่ค่อยน่าดูนะคะ ขอย้ำ!!!!)Help My Friend Please.... ติดต่อทีมงาน

พอดีเพื่อนมาปรึกษาว่าเขาควรจะทำอย่างไรดี เขาเป็นขนคุดที่ขาค่ะ แล้วที่รักแร้เขาก็มักจะเป็นขนคุด แถมพอถอนพอโกนขนก็มักจะขึ้นมาเร็วมาก เวลาขนจะขึ้น มันชอบเป็นตอตันๆ แบบขนคุดค่ะ จนเพื่อนทนไม่ไหวมักจะไปฝืนถอน จนเป็นรอยแผลเป็นแบบนี้ ควรจะใช้วีธีไหนดีคะ? (เธอยังไม่สะดวกยิงเลเซอร์ค่ะ) ทาครีมลบรอยแผลเป็นได้ไหม? เช่นของ Hirudoid จะแรงไปมั้ยคะ แล้วควรบำรุง ดูแลยังไงดี สงสารเพื่อนมากค่ะ เธอไม่กล้าใส่เสื้อแขนกุดเลย
ใครพอทราบช่วยบอกวิธีหน่อยนะคะ ขอบคุณมากเลยค่ะ

จากคุณ : aeyokima
เขียนเมื่อ : 12 เม.ย. 55 00:53:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com