Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องสิวค่ะ การยิงเลเซอร์สิวอุดตันและลบรอย ช่วยแนะนำที่รักษาดีๆทีค่ะ+ถามเรื่อง Siam laser clinic ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้เป็นสิวค่ะ โดยมากเป็นสิวอุดตัน อยากถามเพื่อนๆ 2 เรื่องค่ะ
1. การยิงเลเซอร์สิวอุดตัน จำได้ว่ามีที่พรเกษม ไม่ทราบว่าใครเคยทำบ้างคะ? แล้วดีมั้ยคะ? หรือมีที่อื่นแนะนำบ้างมั้ยคะ?

2. เลเซอร์ลบรอยสิว ช่วยแนะนำทีค่ะว่าที่ไหนดีคะ

อ้อขอถามอีกข้อนะคะ คือเห็นใน fb จะมี Siam laser clinic ที่เค้าจัดโปรแกรม makeover เรื่อยๆอ่ะค่ะ แล้วก็เห็นว่าแต่ละคนดูดีขึ้นจริงๆ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆคนไหนเคยหากับที่นี่บ้างมั้ยคะ? แล้วดีขึ้นมั้ย? ถ้าเทียบกับที่อื่นๆ เช่นพรเกษม (อ่านมาเห็นหลายคนบอกที่นี่หายชัวร์) ที่ไหนจะดีกว่าคะ? ขอบคุณมากเลยค่ะ

หรือว่าไปหาหมอที่โรงพยาบาลเลยจะดีกว่าคะ? แล้วถ้าดีกว่ามีรพ.ไหนรักษาสิวดีๆแนะนำมั้ยคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 เม.ย. 55 21:06:21

จากคุณ : dead end
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 55 21:02:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com