Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวลาเพื่อนๆ แต่งหน้าเสร็จแล้ว "มันไม่ใช่" ทำอย่างไรกันคะ? ลบออก หรือ แต่งแก้เพิ่ม ติดต่อทีมงาน

แต่งต่อ แก้เพิ่ม (53 คน)
  ลบออกเลยดีกว่า แต่งใหม่เลย (37 คน)

58.89%
  แต่งต่อ แก้เพิ่ม (53 คน)
 41.11%
  ลบออกเลยดีกว่า แต่งใหม่เลย (37 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 90 คน

"เมื่อแต่งหน้าเสร็จแล้วออกมาไม่ได้อย่างที่คิดไว้ จะทำอย่างไร?"

เป็นคำถามที่บางทีก็เกิดกับเราค่ะ บางทีนั่งแต่งหน้าแบบฝึกแต่งนะคะ แล้วมันออกมาไม่ใช่แบบที่เราต้องการ .. step ต่อไปเพื่อนๆจะทำยังไงกันคะ

ระหว่าง แต่งต่อ แก้เพิ่ม เติมสีนั่นนี่ เผื่อจะดีขึ้น
หรือ ลบเมคอัพนั้นออกเลย แล้วแต่งใหม่ค่ะ

^^ เพื่อนๆมีวิธีแบบใดกันบ้าง มาแชร์กันนะคะ

ส่วนมากที่จขทกจะพลาดคือ แต่งตาแล้วสองข้างไม่เหมือนกัน แย่เลย T T

แก้ไขเมื่อ 13 เม.ย. 55 21:52:24

จากคุณ : กระป๋องออเครสตร้า
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 55 21:18:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com