Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

How to เป็นผู้ชายแต่อยากแต่งหน้าทำอย่างไรดี มาดูกัน!! ติดต่อทีมงาน

<font class="Apple-style-span" size="4">สวัสดีครับวันนี้แมนมีคลิปที่เคยได้ทำไว้ ซึ่งเป็นวิดีโอที่แมนแต่งตัวเอง เห็นผู้หญิงเค้าแต่งหน้ากันสวยๆ ก็เลยอยากจะแต่งบ้าง แต่ก็ต้องไม่ให้เยอะนะเพราะเดี๋ยวจะโป๊ะไป5555</font><div><font class="Apple-style-span" size="4">อย่างไรก็ต้องขอขอบคุณคำแนะนำและคำติชมด้วยนะครับ</font></div><div><font class="Apple-style-span" size="4"><br></font></div><div><font class="Apple-style-span" size="4">สุขสันต์วันสงกรานต์ครับผม</font></div><div><a href="" target=_blank><font class="Apple-style-span" size="4"></font></a></div>

แก้ไขเมื่อ 30 พ.ค. 55 20:20:51

จากคุณ : maiman
เขียนเมื่อ : วันเถลิงศก 55 09:52:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com