Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนรูปร่างท้วมๆ ไปสมัครงานโรงแรม ขอคำแนะนำ เรื่องการแต่งตัว หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

จขกท. จะไปสัมภาษณ์งาน อาทิตย์หน้าแล้วจ้า แต่คิดว่า โดยร่วมยังไม่ค่อยโอ เพราะเป็นคนแต่งตัวไม่เป็น (ที่บ้าน เพื่อน ก็พูด)  เลยจะขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ( การแต่งหน้า แต่งตัว ทรงผม)  T T เราเป็นคนแต่งหน้าไม่เก่ง
ปกติจะทาแค้ ลิปติกกะแป้งเด็ก สภาพผิวดี  แต่รูปร่างท้วมๆจ้า  ต้นขาใหญ่
ช่วงต้นแขนใหญ่  แก้มเยอะเหมือนกัน มีร่องรอยสิวตรงแก้มไม่เยอะมาก แต่เป็นคนขาวจ้า เป็นคนหน้าหวาน  

ขอบคุนมากมายจ้า

จากคุณ : LapinRose25
เขียนเมื่อ : วันเถลิงศก 55 21:44:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com