Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้มาสโมคกี้สีน้ำตาลเบาๆแต่งกลางวันได้ให้ชมกันค่ะ ^^ ติดต่อทีมงาน

How to do Smokey eyes เบาๆสำหรับกลางวันค่ะ ^^
สวัสดีค่ะ วันนี้จุ๊บมาพร้อมกับฮาวทูครั้งที่ 3 ค่า เบื่อกันรึยังเอ่ย คราวนี้เป็นฮาวทูสโมคกี้ อายสีน้ำตาลแบบเบาๆสำหรับลุคกลางวันค่ะ ไม่จัดหนักตาดำมื๊ดมาก 55 แค่มีอายแชโดว์แค่ 2 สี และอายลายเนอร์ดินสอ 1 แท่งเท่านั้นเองก็แต่งลุคนี้ได้แล้วค่ะ ง่ายๆ เบาๆทำตามกันได้ไม่ยาก หวังว่าคงชอบกันนะคะ
ขอบคุณมากนะคะที่ติดตามชม
ขอให้เที่ยวสงกรานต์ให้สนุกนะคะ
ชมวีดีโออื่นของจุ๊บได้ที่ www.youtube.com/beautyismypower
และแฟนเพจที่ www.facebook.com/jj.beautyismypower นะคะ
จุ๊บค่ะ ;)
By beautyismypower

จากคุณ : chocco_joob
เขียนเมื่อ : 16 เม.ย. 55 23:06:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com