Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

... [DUC] Fall in love with DRESS เดรสตัดเองจ้า ^ ^ ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดีพี่น้องห้องแป้งที่น่ารักทุกคนค่ะ

ไม่มีโอกาสมา DUC กับเขาตั้งนานและช่วงนี้กระแสสาวอวบออกมาเยอะ
ก็เลยจัดบ้างอะไรบ้างเนอะ ฮะฮ่า..

((แต่กว่าจะตั้งกระทู้ได้ปาไปกว่า 5 รอบไม่รู้คุณพันเป็นอะไรนะเนี่ย หึ!!))

ด้วยไลฟ์สไตล์ จขกท.ที่เปลี่ยนไป จากเดิมที่ตัดเสื้อผ้าให้ตัวเองใส่อยู่แล้ว
วนเวียนอยู่ที่กระโปรง (ก็เยอะแล้ว) กางเกง (ตัดไม่ค่อยเวิร์ค)
เสื้อแบบโน้นแบบนี้ต่างกันไปมากมาย สุดท้าย!!!
ก็ต้องกลับมาตายรังที่น้อง "เดรส" สุดแสนสวาทขาดใจของซิน

เดรสตัวเดียวเป็นคำตอบสุดท้ายของการที่เราเปิดตู้เสื้อผ้าแล้วบ่นว่า
"เสื้อตัวนี้ ฉันจะใส่กับอะไรดี หรือกางเกงตัวนี้จะใส่กับเสื้ออะไรดีนะ"
เลือกมันอยู่นั่นแหละเป็นชั่วโมง ไปทำงานสายกันพอดี - -"
เดรสจึงเป็นทางเลือกที่ดีสำหรับคนขี้เกียจคิดมากแบบซิน 555

หลายคนบอกว่าเดรสมันน่าเบื่อ แต่ถ้าคุณลองมิกส์แอนด์แมทมันดีดี
ก็สามารถสนุกได้เหมือนเสื้อผ้าชิ้นอื่นๆ ในตู้นะคะ แต่วันนี้ซินไม่ได้จะมา
DUC แบบมิกส์แอนด์แมทแต่จะเอาเดรสที่ตัดภายในเดือนนี้มาให้ดูค่ะ

ไม่ได้ถ่ายภาพรายละเอียดอะไรมาเลย มีแต่ตอนใส่
(เพราะว่ารีบเร่งจริงๆ ต้องขออภัยด้วยค่ะ)
ยังไงก็ติชมได้นะคะ ชอบเดรสตัวไหนหรือให้ปรับเปลี่ยนอะไร บอกซินได้เลยน๊าา

แพร่มมาเยอะ .. ไปดูกันเลยดีกว่าจ้า 

...

จากคุณ : ZiNNiAz
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 15:26:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com