Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอค.เห็นเรื่องการเลือกสีแป้งChanel le blanc ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้สนใจแป้ง le blanc ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเลือกสียังไง คิดว่าจะไปซื้อที่airport ไม่อยากไปcounterตามห้างค่ะ เห็นสาวๆโต๊ะเครื่องแป้งชอบแป้ง Chanel กันมาก เลยจะลองไปถอยมาใช้ดู อย่างถามว่า เราเป็นคนผิวขาวมากค่ะ จะโทนเหลืองก็ไม่เชิง จะออกชมพูก็ไม่ใช่ เลยไม่รู้ว่จะเอาสีไหนดี ระหว่าง Beige Rose กะ Beige?? แล้วสี Beige กับ Beige ochre มันต่างกันยังไงค่ะ เห็นรีวิวว่า ถ้าใช้ blanc สีออกชมพู หน้าจะผ่องสวยมาก จริงไหมค่ะ
แนะนำหน่อยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 เม.ย. 55 23:35:48

แก้ไขเมื่อ 20 เม.ย. 55 14:35:40

จากคุณ : CocoMochi
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 55 13:24:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com