Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ขอกำลังใจ เพราะอะไรทำไมผู้หญิงอย่าหยุดสวยมีแรงบันดาลใจมาจากไหนกันบ้าง ติดต่อทีมงาน

หุ่นดี หน้าใส บุคลิก วาจา ปัญญา จิตใจ ฯลฯ
เป็นสิ่งที่หญิงอย่างเราต้องมีติดกายเป็นอาวุธใช่ไหมคะ
แต่ศัตรูตัวฉมังที่อยู่กับเรามาตลอด คือ ความขี้เกียจใช่ม้าาาาา หึหึ
จขกท. ตอนนี้ไม่ต่างอะไรจากนางงามผีเสื้อสมุทรเลยค่า
ตั้งใจว่าจะลดน้ำหนัก เราสูง160 น้ำหนักเนี่ย........ไม่บอกดีกว่า หึหึ
อยากจะเปลี่ยนเป็นคนใหม่ละคะ
อยากจะลดน้ำหนัก ดูแลตัวเอง เปลี่ยนวิธีคิดจิตใจเสียใหม่
เพื่อใครเหรอ  เพื่อตัวเองค่ะ  แรงจูงใจคือเพื่อตัวเองทั้งสิ้น
โอกาสในการเรียน การทำงาน การมีโอกาสในสังคม การพิสูจน์ตัวเองค่ะ

อยากถามเพืี่อนๆถึงแรงจูังใน
ในการดูแลตัวเองค่ะ  แต่ละคนเป็นอย่างไรกันบ้างคะ?
เป็นกันบ้างไหม ชั้นอยากจะสวย แต่ไม่สามารถเอาชนะความขี้เกียจของตัวเอบได้
มาแชร์ มาเม้าท์กันหน่อย  อยากซึมซับความมุ่งมั่นจากสาวๆทุกคนจังเลยจ้ะ

จากคุณ : ฮิปโป-โป๊ เตมัส O.,o
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 55 15:47:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com