Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเรียงลำดับการใช้เครื่องสำอางค์ SKII ให้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าสามีกลับจากญี่ปุ่นเลยฝากซื้อมาทดลองใช้ดู เป็นเซ็ตเล็กๆ ค่ะ ราคา 3675 เยน (ไม่รู้ถูกหรือแพง เพราะไม่เคยซื้อเลย) เคยอ่านจากกระทู้ในห้องนี้ บอกว่าเครื่องสำอางค์ยี่ห้อนี้ดีมาก เลยอยากลองใช้ค่ะ

ปกติเราไม่ค่อยใช้เครื่องสำอางค์เท่าไหร่ เคยใช้แต่ครีมทาผิวธรรมดาปกติ เลยไม่รู้ว่า ปกติเครื่องสำอางค์แบบนี้เค้าใช้อะไรก่อน อะไรหลัง แล้วก็วิธีการใช้ต้องทำยังไงค่ะ เคยแต่เอาครีมทาผิวสำหรับทาผิวหน้ามาทาๆ แล้วก็ลงแป้งฝุ่นธรรมดาแค่นั้นเองค่ะ

ช่วยเรียงลำดับการใช้ให้ด้วยค่ะ ถ้ามีคำแนะนำอธิบายเกี่ยวกับวิธีการใช้ด้วยจะขอบพระคุณมากๆ เลยค่ะ

จากคุณ : Account_code
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 55 10:19:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com