Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลืือกรองเท้า Nike ให้หน่อยครับ +ถามราคาที่เมืองไทยด้วย ติดต่อทีมงาน

NIKE AIR FORCE 1 MID 07 White/White (7 คน)
  NIKE AIR FORCE 1 MID 07 Black/Black (11 คน)
  NIKE AIR FORCE 1 MID 07 White/Black (13 คน)

22.58%
  NIKE AIR FORCE 1 MID 07 White/White (7 คน)
 35.48%
  NIKE AIR FORCE 1 MID 07 Black/Black (11 คน)
 41.94%
  NIKE AIR FORCE 1 MID 07 White/Black (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

มีใครพอจะทราบราคาขาย รองเท้า Nike Air force 1 Mid 07 ในเมืองไทยครับ บ้างไหมครับ

และคุณว่าสีไหนสวยสุดครับ  

สีขาวล้วน  หรือดำล้วน  หรือ สีขาวมีแถบดำครับ  ช่วยออกความเห็นหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : naisandee
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 55 08:50:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com