Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากใจผู้ชายคนหนึ่งที่มองแต่ผู้หญิงสวย เท่านั้น ติดต่อทีมงาน

บอกตรงๆ ก่อนหน้านี้ ผมมองเฉพาะ ผู้หญิงสวยๆ พวกขี้เหล่นี้ ไม่เคยแม้แต่จะสนใจเลย เคยนึกด้วยซ้ำว่า

ผู้หญิงเหล่านี้ ดูแล้วหดหู่ชอบกล อยากกระโดดแทงเข่าที่ปลายคาง

แต่บอกตรงๆ หลายๆครั้งที่ได้ชมกระทู้ before & after รวมถึง ผู้หญิงหลายๆคนในชีวิตจริง

ทำให้ผมค่อยๆ เปลี่ยนมุมมองใหม่อย่างไม่น่าเชื่อ ผมเริ่มคุยกับผู้หญิง ไม่สวยมากขึ้น พวกเธอมีเสน่ห์แบบที่จับต้องได้

ผมเห็นผู้หญิงไม่สวยหลายๆคน เริ่มปรับปรุงตัวเองมากขึ้น เปลี่ยนตัวเองให้สวย ให้น่ารักมากขึ้น จนแทบจะอดทึ่งไม่ได้

ไม่ใช่เพราะผู้หญิงขี้เหล่เหล่านี้สวยขึ้นจนทำให้ผมต้องหันไปสนใจ

แต่

เพราะ "ความพยายาม" ต่างหาก ผมทึ่งในความพยายามของผู้หญิงเหล่านี้ไม่ได้

บางคนอ้วนเป็นกะละมัง ดำ สิวกรัง ฟันเก ดั้งแหนบ ผ่านไปไม่นาน เธอกับเพรียว ขาว หน้าใส สวย และน่ารักมากๆ

แต่สิ่งที่ผมเห็นกลับไม่ใช่ ความสวยที่เธอเป็น แต่ ผมเห็นความพยายามที่เธอมี ไม่ว่าจะสวยมากสวยน้อยเธอก็สวยในแบบของเธอ

แบบที่เธอเป็น ไม่ต้องขาวเหมือนมีญาติเป็นเจ้าของพอร์น ไม่ต้องใสเหมือนกระจก ไม่ต้องเสริมนู้นทำนี่ ก็สวยได้

แต่ความพยายามต่างหากที่น่าทึ่ง

อึ้งจริงๆ ไม่ติงนัง before & after

จากคุณ : ผมมีแค่ร้อยทิป
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 09:02:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com