Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DUC สาวอวบอ้วน+bikini on the beach (อย่าพึ่งเบื่อกันนะคะสาวๆ) ติดต่อทีมงาน

มาอีกแล้ว ยังจำเค้าได้ใช่ป่าว

วันนี้อีกเช่นเคย มา DUC เพื่อเป็นแนวทางให้สาว "อวบ" ที่ไม่กล้าที่จะสลัด เสื้อยืดตัวโต และกางเกงยีนตัวใหญ่ ออกไปจากร่างกายได้

คราวนี้เค้าไปทะเลมาด้วยแหละค่ะ ได้ใส่บิกินี่นิดๆ หน่อยๆ (แต่รูปเยอะ 555)  

ย้ำเช่นเคย เราสูง 152 หนัก 77 ค่ะ

พร้อมกันแล้วไปกันเลยค่ะ

ขอฝากกระทู้อาทิตย์ที่แล้วใส่ชุดไทยด้วยนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11969286/Q11969286.html

เปิดตัวด้วย บิกินี่

แก้ไขเมื่อ 24 เม.ย. 55 12:39:59

แก้ไขเมื่อ 24 เม.ย. 55 12:38:04

จากคุณ : tangyon
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 12:35:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com