Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การฟอกสีฟัน ตามคลินิค เรทราคา 4000-6000 บาท ที่มีอยู่ตามคลินิคทั่วไป ได้ผลจริงหนรือเปล่าคะ ติดต่อทีมงาน

สนใจจะฟอกสีฟัน หลังจัดฟันค่ะ เป็นคนฟันเหลืองมาก ตั้งแต่ก่อนจัดแล้ว แต่ไม่ได้เหลืองจากบุหรี่ ชา กาแฟ หรือความสกปรกแต่อย่างใด ถอดเหล็กแล้วฟันสวยแล้ว อยากฟันขาวบ้างค่ะ เห็นตามคลินิคทันตกรรมทั่วไปมีฟอกสีหัน เรทราคาตามที่ว่ามา คือ หลัก 4-6000 ที่เห็นบ่อยคือ ถ้ามาเป็นแพ็คคู่จะได้ส่วนลดอีก 555 อยากทราบว่า เป็นวิธีการฟอกสีฟันแบบใด และได้ผล คือ ขาวขึ้นจริงหรือไม่ เราอยากได้ขาว แบบ จากฟันเหลือง เป็นฟันขาวหรือค่อนข้างขาวเลย  ฟอกกับคลินิคพวกนี้จะได้ผลจริงหรือไม่คะ หรือแนะนำวิธีอื่นหรือสถานที่ใด โปรดบอกด้วยค่า ขอบคุณทุกท่านมากๆนะคะ

จากคุณ : Japanese Art
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 18:22:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com