Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ZAN Haircraft ทำไมแพงงงงงงง จังงงงงงงง >_<''' ติดต่อทีมงาน

ยังไม่ได้ไปทำหรอกค่ะ เห็นรีวิวว่าดี เนี้ยบ งานละเอียด เลยอยากไปทำบ้าง
เลยโทรไปถามราคาก่อน ได้ความว่า ตัด ขั้นต่ำ 800 ทำสีแค่โคน 1,700 แต่ถ้าทำทั้งหัวไม่เกี่ยวสั้นยาว 2,000 ++ (x_x)
ปล.อ่านจากในเนทเห็นบอก ตัด 600 ทำสี 1500 เลยนึกว่ายังพอไหว แต่ราคาเค้าคงอัพขึ้นมาแล้ว

อ๊าสสส ชอคเลย จ่ายไม่ไหว
***** ใครเคยไปทำบ้างคะ ขอความคิดเห็นหน่อย ถ้าไปทำจะคุ้มมั้ยอ่ะ
จริงๆเราผมสั้น แค่อยากตัด กับทำสี 

หรือถ้ามันแพงไป
***** ร้านไหนตัดผมสั้น กับ ทำสี ดีๆ มั่งคะ ช่วยแนะนำหน่อยสิคะ
ว่าจะไปตัดวันเสาร์แล้ว
ขอบคุณมากๆค่ะ 

จากคุณ : I forgive ,just not forget
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 10:29:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com