Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review...ร้านดัดผม...ที่ทำแล้วชอบ 3 ร้านค่ะ ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะสาวๆห้องแป้งนะคะ  สัปดาห์นี้มาเจอบ่อยเลยอิอิ หลังจากที่สัญญาไว้ว่าจะมา รีวิวร้านดัดผมที่จุงชอบ 3 ร้าน

ป็นร้านที่ตัวเองค้นพบจากในเนต 2 ร้าน และอีกร้านน้องอีกคนพาไปนะคะ เพราะผมมันสวยมากเลยต้องตามไปลองค่ะฮาๆๆๆๆ

เนื่องจากตอนนี้กระทู้เก่า

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12001952/Q12001952.html#185

มีคนเอาหน้าเฟสที่เจ้าของร้านมาพูดเกี่ยวกับจุงไว้ดังนี้ 

จุงขอให้เพื่อนๆตัดสินเอาเองนะคะว่าจุงเป็นหน้าม้าให้ร้านไหนหรือไม่ อย่างที่บอกค่ะไ่ม่เคยรับเงินเพื่อรีวิวให้ร้านใคร และไม่เคยนึกคิดอยากจะโจมตีใคร

แต่บอกเขาไปแล้วตั้งแต่เข้าร้านว่า

"ถ้าร้านดีก็รีวิวให้ แต่ถ้าไม่ก็ว่ากันอีกที"

ยังจำคำพูดเราได้มั้ยค่ะคุณเจ้าของร้าน  แล้วอย่าดีใจไปนะคะที่หลายคยเข้าไปกดขอเป็นเพื่อนคุณอ่ะค่ะ เพราะที่เขากดเพราะเขาอยากเข้าไปดูกับตาให้เห็นอ่ะค่ะว่าผลของหน้าตางานที่คุณทำมันเป็นยังไง เดี๋ยวสักพักเข้า Unfriend ไปเองแหละคะ

แล้วที่บอกว่าจุงรับเงินจากร้าน...เนี๊ยมาบอกชื่อร้านหน่อยนะคะ อยากรู้เหมือนกันว่าใครเอาตังค์มาให้

เพราะไม่ีมีอะไรหรือเงินของใครจะมาแลกกับการยอมเอาผมดีๆสวยๆของตัวเองไปทำให้เสียแบบนี้หรอกค่ะ เพราะจุงรักผมตัวเองเกินกว่าที่จะเอาไปแลกกับเงินค่ะ

แล้วช่วยบอกด้วยนะคะคุณเจ้าของร้านว่า สิ่งที่จุงพูดมา มันไม่จริง

จากคุณ : daniel_melody
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 14:36:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com