Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) ## รีวิว เปิดกล่องสินค้าล็อตแรก จัดเต็มจาก Iherb เพื่อคนข้างกาย ## ติดต่อทีมงาน

Iherb ชื่อนี้คงเป็นที่คุ้นตา ของสาวๆชาวห้องแป้งเป็นอย่างดีแล้ว
เนื่องจากช่วงนี้กระแสการกินวิตามินและอาหารเสริมกำลังมาแรง
อีกทั้งราคาที่น่าดึงดูดใจ และโปรโมชั่นที่ยั่วน้ำลายของทาง iherb
ทำให้ผมอดที่จะตามกระแสการสั่งซื้อของสาวๆห้องแป้งไม่ได้
อีกทั้งปกติแฟนผม ก็ทานวิตามินและอาหารเสริมเป็นประจำอยู่แล้ว
แต่จะเป็นการซื้อจากร้านที่ขายอยู่ในบ้านเรา

## งานนี้ต้องจัดเต็ม ให้กับคุณแฟนสุดที่รักซักหน่อย เผื่อจะได้รางวัล พิเศษๆที่คาดไม่ถึง อิ อิ ##

แต่ว่าจะจัดหาอะไรมาให้คุณแฟนบ้างนั้น ผมก็ไม่ต้องคิดมากครับ เพราะงานนี้ผมจัดตามกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11714229/Q11714229.html ของคุณ narusu มาแบบเต็มๆครับ ไม่ใช้สแตนอินแน่นอน ต้องขอบคุณมากครับที่มารีวิวทำให้ผมไม่ต้องคิดว่าจะสั่งอะไรดี

ผมสั่งของล็อตแรกนี้ไปเมื่อวันที่ 16 เม.ย. ที่ผ่านมา โดยแบ่งการสั่งออกเป็น 2 ออเดอร์ เพื่อป้องกันการโดนภาษี หรือถ้าจะโดนก็ขอให้โดนน้อยๆหน่อย
โดยที่ออเดอร์แรกผมจ่ายไป 40.75 US (เป็นราคาที่ใช้ส่วนลด 5 US + ส่วนลดเพิ่มที่ทางเว็บลดเพิ่มให้แล้ว)
ส่วนออเดอร์ที่ 2 จ่ายไป 46.59 US ออเดอร์นี้ไม่มีส่วนลด 5 US เนื่องจากเป็นออเดอร์ที่ 2 แต่ก็มีส่วนลดอื่นของทางเว็บ แต่ก็ไม่มากนัก
แต่ทั้ง 2 ออเดอร์จัดส่งฟรีครับ เพราะเดือนนี้ถ้าสั่งเกิน 40 US จะจัดส่งให้ฟรีครับ

และแล้ววันนี้สินค้าจาก Iherb ก็มาถึงบ้านผมครับ ซึ่งมาถึงก่อนวันที่ผมคิดว่าจะได้รับซะอีกครับ
ลองมาดูกันนะครับว่าผมได้อะไรมาบ้าง และแต่ละตัวมีคุณประโยชน์อย่างไร

จากคุณ : หมูเมืองนนท์
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 22:14:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com