Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รองพื้นหรือBB ตัวไหนให้ลุคฉ่ำๆบ้างคะ ขอราคาไม่แรงค่ะ ติดต่อทีมงาน

รองพื้นหรือBB ตัวไหนให้ลุคฉ่ำๆบ้างคะ ขอราคาไม่แรง ไม่ได้ใช้ทุกวัน ใช้ในบางโอกาสเท่านั้นค่ะ

อยากได้ปกปิดเป็นธรรมชาติ เรามีรอยสิวค่ะ เพิ่งฝ่าฝันกับสิวมา ราคาไม่เกิน600 ไม่อุดตัน

KMA แบบกระปุก ตัวนี้เห็นว่าปกปิดดี แต่มันดูหนามั้ยคะ แล้วแมทรึเปล่า

Revlon air นี่ฉ่ำมั้ยคะ เราเคยใคร Photo ready แมทมากๆ ไม่ชอบเลย

Etude กับ Welcos ก็เคยลองแล้ว ยังไม่ถูกใจค่ะ เนื้อมันไม่แน่น ไม่เนียน แบรนด์เกาหลี ญี่ปุ่น US อะไรก็ได้จ้า

จากคุณ : ต้นไม้สีเทา เพลงเบาเบากับลูกอม
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 03:59:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com