Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ ผลิตภัณฑ์ของ Skinfood หรือ Etude ตัวไหนที่ตอบโจทย์ต่อไปนี้ได้คะ (แจกกิ๊ฟ) +++++ ติดต่อทีมงาน

ช่วยแนะนำ ผลิตภัณฑ์ของ Skinfood หรือ Etude ที่ตอบโจทย์ต่อไปนี้ได้ให้หน่อยค่ะ
โจทย์ของเค้ามีอยู่ว่า ช่วยเรื่อง เติมน้ำให้กับผิว ลดริ้วรอย
เป็นผลิตภัณฑ์ คนละตัวกันก็ได้นะคะ แต่ถ้ารวมทั้งหมดได้จะดีมาก อิอิ
สำหรับ ผิวแห้ง แต่มันทีโซน ค่ะ มันมีมั้ยเนี่ย แม่บอกมาแบบนี้อ่าค่ะ
ว่า ตรงแก้ม ตา จะแห้ง แต่ หน้าผาก จมูก จะมันค่ะ
พอดีว่า แม่ลองใช้ฮาดะแล้วค่ะ แต่หน้ากลับยิ่งแห้งเข้าไปอีก สงสัยไม่ถูกกัน

ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ แจกกิ๊ฟตามสัญญาจ้า

จากคุณ : DelPhiNy
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 21:09:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com