Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>>>>ช่วยเลือกสีบลัชออนNARSหน่อยคะ<<<<<<<<<< ติดต่อทีมงาน

Exhibit A (20 คน)
  Cactus Flower (27 คน)

42.55%
  Exhibit A (20 คน)
 57.45%
  Cactus Flower (27 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 47 คน

สวัสดีคะ

พอดีเพื่อนจะบินไปอเมริกา เลยว่าจะฝากซื้อบลัชออนซะหน่อย
แต่ตัดสินใจไม่ได้คะ เราอยากได้สีแปลกๆหน่อย ที่บ้านใช้แต่สีชมพู ไม่ก็ส้ม

เราอยากได้สีแจ๋นๆหน่อย เลยมีผู้ท้าชิงออกมาสองสีนี้ แล้วเป็นสีที่ค่อนข้างใช้ยากด้วยสิ แต่ยังไงก็อยากได้ อิๆ

อยากถามสาวๆคะ ว่าสีไหนสวย เราเป็นคนผิวขาวคะ
สี Cactus Flower เป็นบลัชเนื้อครีม ไม่รู้ว่าจะทายากไหม ต้องทาก่อนลงแป้งใช่ไหมคะ เรากังวลแค่นี้คะ กลัวซื้อมาแล้วใช้ไม่เป็น
ส่วนสี Exhibit A ต้องปัดอย่างเบามือมากๆใช่ไหม เดี๋ยวตรูดลิง

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะคะ

ปล เครดิตรูปจาก อากู๋ และลายน้ำบนภาพนะคะ
ปลสอง NARSที่อเมริกาตลับประมาณเท่าไรคะ จะได้ฝากเงินเพื่อนไปถูก

จากคุณ : Scarlet_Boy
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 22:42:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com