Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยโหวตน้ำหอมบลูการี่ที่โดนใจ ทั้งสาวๆแล้วก็หนุ่มๆช่วยกันโหวตด้วยนะคร่า ติดต่อทีมงาน

น้ำหอม Bvlgari Aqva Pour Homme Marine (7 คน)
  น้ำหอม BVLGARI Aqua Pour Homme (12 คน)
  Bvlgari Pour Homme EDT (2 คน)
  น้ำหอม Bvlgari Pour Homme Soir EDT (3 คน)
  Bvlgari Pour Homme Extreme (9 คน)

21.21%
  น้ำหอม Bvlgari Aqva Pour Homme Marine (7 คน)
 36.36%
  น้ำหอม BVLGARI Aqua Pour Homme (12 คน)
 6.06%
  Bvlgari Pour Homme EDT (2 คน)
 9.09%
  น้ำหอม Bvlgari Pour Homme Soir EDT (3 คน)
 27.27%
  Bvlgari Pour Homme Extreme (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 33 คน

ตัดสินใจไม่ถูกเลยคะว่าจะเลือกกลิ่นไหนดี ให้แฟนเป็นของขวัญวันเกิดค่ะ รบกวน หนุ่มๆสาวๆห้องแป้งช่วยเลือกทีนะคะ ปรกติแฟนก็ใช้ที่เราเลือกมาเค้าก็ชอบนะคะ ที่ใช้อยู่ ก็คูลวอเตอร์แมน บลูเบลอลี่บริท ลาคอสบอทเตอร์ค่ะ แต่คราวนี้มันหอมหมด อิอิ เลือกไม่ถูก

ขอบคุณมากๆนะคะ ขอให้สวยๆหล่อ เฮงๆนะคร่า....

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ค. 55 13:15:10

จากคุณ : นางแมวเหมียวซ่า
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 55 12:39:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com