Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้มาทำฮาวทูลุคที่ทาสีปากแจ่มๆรับลมร้อนให้ชมกันค่ะ ^^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ วันนี้จุ๊บมาพร้อมกับลุคที่เน้นสีปากแจ่มๆค่า วันนี้ทาปากด้วยลิปสติกสี Cherie Amore ของ lola ที่เคยรีวิวไว้แล้ว หลายคนติดอกติดใจเจ้าแท่งนี้จนไปรับมาอุปการะไว้ในครอบครองกันเป็นที่เรียบร้อย 55 จุ๊บว่าเป็นลิปสติกอีกสีที่สีสวยชัด แจ่ม ทาง่าย ติดทน และไม่แห้งจนเกินไปค่ะ เหมาะกับใครที่อยากอินเทรนลิปสีจัดๆกับเค้าบ้าง แนะนำเลยค่ะ วันนี้มากับการแต่งตาและแก้มเบาๆ แต่เน้นที่ปากค่ะ เป็นลุคที่ง่าย แต่เก๋ทีเดียว สามารถแต่งได้หลายโอกาสเลยล่ะค่ะ
หวังว่าคงชอบกันนะคะ
ชมวีดีโออื่นๆได้ที่ www.youtube.com/beautyismypower
และแฟนเพจ www.facebook.com/jj.beautyismypower
ขอบคุณมากค่ะที่ติดตามชม
จุ๊บค่ะ
by beautyismypower

จากคุณ : chocco_joob
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 13:27:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com