Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนหนุ่ม vs ขนจุ๊กกุแร้แฟนสาว ติดต่อทีมงาน

ขอเข้าเรื่องเลยนะคะเพื่อไม่เป็นการเยิ่นเย้อเสียเวลา
เรื่องมันเกิดขึ้นวันนี้เองค่ะ ปัญหาก็ไม่ใช่เรื่องไกลตัวอะไร ขนจั๊กแร้ของดิฉันเองค่ะ
วันนี้ไปดูหนังกับคุณแฟน แต่งไปฮิปๆไปด้วยเสื้อกล้ามเก๋ๆสวมทับด้วยเสื้อคลุม
เหตุมันเกิดตอนยกแขนขึ้นรวบผม ไอเสื้อเสื้อคลุมตัวดีก็เปิดผะเวิบๆพอให้เห็นขนใต้วงแขนรำไร
เหตุการณ์ดำเนืนไปปกติจนกระทั่งดิฉันกลับถึงบ้าน ก็มีโทรหาคุณผู้ชายเพราะด้วยรักและห่วงใย
คุยกันได้ซักพักคุณผู้ชายพูดประโยคนี้ขึ้นมาค่ะ "ทำไมเธอไม่ถอนขนรักแร้หรือ ?"
ตายแล้วอยากจะกรีดร้อง อึ้งไปสามวิ ตอบแบบเมาๆ
เอ่อคือว่าเรารอแว๊กน่ะ เค้าย้อนอีก อ่าวแล้วทำไมไม่แว๊กก่อนมาล่ะ
อ่าวตานี่นิ สาวๆคงเข้าใจว่าถ้าขนมันสั้น แว๊กจนหนังกำพร้าหลุดมันก็ไม่ออก
เราก็อธิบายให้คุณผู้ชายเข้าใจ มีย้อนกลับมาอีก อ่าวทำไมไม่ถอนล่ะ
เราก็ยังคงอธิบายแบบประนีประนอมว่า ตัวเราถอนแล้วขนจะคุด รักแร๊ไม่สวย
ที่เจ็บที่สุด "อันนี้สวยแล้วหรอ" ยังทนได้ค่ะ มีการบอกต่ออีก "ฉันดูผู้หญิงฉันดูที่รักแร้นะเว้ย รักษาตัวหน่อยสิ" เราช็อคเงิบค่ะ
แต่ก็แง้มปากถามเค้าไปว่า "แล้วแกจะเลิกกับฉันไหมล่ะ" คุณผู้ชายเลยจบเรื่องรักแร้ของเราได้

อยากเรียนคุณผู้ชายนะคะ ใต้วงแขนในทีวีมันต้องผ่านการรีทัศมาบ้างแล้ว ถ้าตอนโหนรถเมล์อิฉันรีทัศได้ อิฉันทำไปแล้ว คนจะสวย สวยที่ใจ ใช่วงแขน
แต่มันก็คงเป็นความผิดดิฉันเองที่ไม่จัดการตัวเองก่อนออกไปออนเดอะเวย์ ฮึ่ย แต่มันน่าเจ็บใจค่ะ มันหยามมมม กันเหลือเกิน ถ้าอยู่ใกล้ๆกันคงมีโบกสลบไปแล้ว
ไม่มีสตรีใดอยากมีใต้วงแขนเข้มคล้ำกระดำกระด่างหรอกค่ะ แต่มันยาก ถ้าเลือกจะศัลยกรรมตรงไหน ดิฉันคงเลือกฉีดโบท็อกรักแร้เนี่ยแหละค่ะ จะได้เต่งตึงดึ๋งดั๋ง 555

-เลิฟๆทุกคนค่ะ แจกกิ๊บกันต้นเดือนสวนกระแส ลดแลกแจกกันปลายเดือนค่ะ55

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 55 20:01:29

จากคุณ : knsociety
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 19:57:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com