Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] HAUL : เห่อของที่ซื้อมาใหม่ๆเดือนเมษา - พฤษภา ติดต่อทีมงาน

เมเมมาเห่ออีกแล้วค่ะ  เป็นเห่อสิ่งที่เพิ่งซื้อมาใหม่   ก็เลยเอามาแชร์ค่ะ  

ใครที่อยากดูคลิปเพลินๆ  ก็คลิกดูคลิปได้เลยนะคะ  

ส่วนใครที่ไม่สะดวกดูเป็นแบบคลิป เดี๋ยวเมเมจะรีวิวพิมพ์ให้อ่านนะคะ อาจจะช้าสักนิดนึงค่ะ

ในคลิป  เป็นส่วนหนึ่งของที่ซื้อมาช่วงเมษา และ พฤษภา  นะคะ  

ขออนุญาตไม่บอกร้านและแหล่งที่ซื้อเนื่องจากผิดกฎของพันทิพค่ะ  

ส่วนใครที่มีเฟสบุ๊กเมเมอยู่แล้วก็โพสถามทุกอย่างได้เลยที่หน้าวอลล์เลยนะคะ

ขอบคุณที่คลิ๊กเข้ามาชมและอ่านกระทู้นี้ค่ะ  ^^

จากคุณ : meismeme
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 55 12:47:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com