Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review เครื่องสำอางราคานักศึกษาจ้า เย้ๆ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ สาวๆ ^^
นี่เป็นรีวิวกากๆครั้งแรกของเราจ้า หลังจากแอบซุ่มอ่านห้องนี้มานาน เราขอรีวิวแบบเบลอๆนะคะ
เพราะของบางอย่างเราใช้เราก็ลืมค่ะ ว่ามันคืออะไร ราคาเท่าไร ใช้แล้วดีมั้ย ผลเป็นยังไง เราลืมหมดเลย 555
แถมข้อมูลเนื้อหาสาระก็ไม่แน่น ไม่อะไรเลย ถ้าดูแบบผ่านๆก็โอเคล่ะมั้ง ^^
เพราะที่เรามารีวิวเพราะมันว่างมาก เหงา เศร้า เปลี่ยวที่สุด เพราะ " แฟนได้ใบแดง ไปเป็นทหาร " T^T กรี๊ดดดด มันเศร้าใช่มั้ย ฮ่าๆ

เราคิดอยู่ว่าจะรีวิวดีหรือเปล่า เพราะอย่างที่บอกค่ะ เราใช้อะไรเราก็ลืมไม่เคยสังเกตหรืออะไรเลย แต่ที่รีวิวเพราะเหงาลืมมม y.y

ไปดูกันเลยดีกว่าเนอะ :)

จากคุณ : Bananachicmilk
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 55 22:28:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com