Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามคุณหนุ่มๆ อยากให้ห้องนี้ มีกลุ่มย่อย "ผู้ชาย" บ้างไหมครับ ^^' ติดต่อทีมงาน

อยากให้มี (51 คน)
  ไม่จำเป็น (10 คน)

83.61%
  อยากให้มี (51 คน)
 16.39%
  ไม่จำเป็น (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 61 คน

คือนานๆทีผมเข้ามาห้องนี้อะครับ บางทีก็อยากเข้ามาอ่านเรื่องการแต่งตัว/ผลิตภัณฑ์ดูแลตัวเองบ้างอะครับ แต่ว่ากระทู้ห้องนี้ส่วนใหญ่ก็เกี่ยวข้องกับการแต่งหน้า/ทาปาก/แฟชั่นผู้หญิง คือผมก็ได้ความรู้จากหลายกระทู้ของสาวๆนะครับ เช่น เรื่องครีม/วิตามินต่างๆ แต่ว่าพอจะควานหากระทู้ของผู้ชาย เช่น เรื่องการแต่งตัวของผู้ชาย/นาฬิกา/น้ำหอม/รองเท้า/สูท/ทรงผม ฯลฯ มันหายากจริงๆ จนผมต้อง search ชื่อกระทู้เอาจากคำว่า "ครับ" เอา (เอ  หรือเป็นเพราะไม่ค่อยมีผู้ชายมาตั้งก็ไม่รู้แฮะ)

เลยอยากลองถามเพื่อนๆผู้ชายที่เข้ามาแอบอ่านห้องนี้ดูอะครับ ว่าอยากให้มีการตั้งกลุ่มย่อยของผู้ชายบ้างไหม เผื่อจะหาอ่านกระทู้ได้ง่ายขึ้น

ขอบคุณคร้าบ

จากคุณ : smiling old chair
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 55 13:24:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com