Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ชวนกันเล่นค่ะ]] มาดูกันว่าหน้าตาของคุณหลังทำศัลยกรรมแล้วจะเป็นยังไง?!~ ติดต่อทีมงาน

ไปเจอแอปไอโฟนแอปนึงมาค่ะชื่อว่า Plastic Surgery Simulator
ราคาปกติอยู่ที่ $1.99 แต่เห็นว่าช่วงนี้แจกฟรี
เลยรีบมาโพสบอกสาวๆ ห้องแป้งที่ใช้ไอโฟน มาโหลดไปเล่นกันนะคะ wink

ลิงค์โหลดตามนี้เลยค่ะ (โพสในโทรศัพท์ เลยก็อปลิงค์ตรงๆ จาก AppStore ไม่ได้ค่ะ .. เอาอันนี้ใปก่อนน้า เข้าได้เหมือนกัน)
http://appshopper.com/photography/virtual-plastic-surgery

เราเองไม่ได้คิดจะทำศัลย์ฯ แต่ไม่ได้แอนตี้
เลยลองโหลดมาเล่นดูหนุกๆ ค่ะ
ใครเล่นกันแล้วอย่าลืมมาโพสอวดกันบ้างนะคะ

จัดการหน้าตัวเองไป 3 รูป 55+ ..
จิ้มๆ ลากๆ แป๊บๆ มีดั้ง!!!~ .. ไม่เจ็บตัวด้วย ฮ่าๆ

รูปแรก จมูกกับคาง เล็กๆ น้อยๆ 55+

จากคุณ : pippopunkie
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 09:24:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com