Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งงค่ะ กระทู้เก่าหาย แค่ถามว่าราคาของ Sasa ที่มี now & was เวลาไปซื้อในชอปใช้ราคาไหนคะ ติดต่อทีมงาน

คือเม่ือคืนตั้งกระทู้ถามไป ว่าเห็นในเว็บ sasa มีราคา now กับ was

เราไม่รู้ว่าเวลาไปซื้อที่ชอป แล้วจะได้ราคาอันไหน

ทำไมกระทู้ถึงโดนลบคะ -_-" หรือเพราะเราครอปรูปตัวอย่างมาให้ช่วยดู เลยเหมือนมาโฆษณาขายของ -*-

รบกวนคนที่ซื้อบ่อยๆ หรือพอจะทราบ ช่วยบอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ (-/\-)

จากคุณ : Poovanan
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 55 19:48:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com