Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review Before and After ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ สาวๆห้องแป้ง รวบรวมความกล้าอยู่นานมากค่ะกว่าจะกล้าตั้งกระทู้นี้
เห็นการเปลี่ยนแปลงของสาวๆหลายคน เลยอยากจะขอแชร์บ้างนะคะ

จากจอมนางพญาปลวกเกรียนขั้นเทพ พัฒนาการสู่มนุษย์โลก 555
ส่วนใหญ่ก็ลองผิดลองถูกจากห้องแป้งนี่ล่ะค่ะ ใครว่าอะไรดีก็ใช้ตาม
แต่ทั้งนี้ขึ้นกับสภาพผิวของแต่ละคนด้วยนะคะ

เริ่มที่ Before ก่อนเลยนะคะ

รู้สึกจะม.5 หรือ ม.6
รูปนี้เพื่อน Tag มาค่ะ พร้อมคำบรรยายว่า "แกโคตรเกรียนเลยว่ะ" 55555

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 55 21:38:58

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 55 19:21:43

จากคุณ : Nunana
เขียนเมื่อ : 12 พ.ค. 55 18:27:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com