Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแล้วจ้าDUC&รีวิวเครื่องสำอางที่เจ้ใช้อยู่ ติดต่อทีมงาน

สวัสดียามเช้าของเมืองไทยค่ะเพื่อนๆ เช้าวันอาทิตย์ที่เมืองไทยเป็นอย่างไรบ้างคะ ส่วนของบ้านเจ้ยังเป็นเย็นวันเสาร์อยู่เลยค่ะฮิฮิ ครั้งก่อนเจ้ตั้งทู้DUCฉบับสาวใหญ่วัยกระเตาะเอ๊ยไม่ใช่สิสาวใหญ่วัยใก้ลแรกแย้ม ไม่รู้แย้มฝาอะไรนะนึกเอาเองแล้วกันค่ะฮ่าๆ วันนี้เจ้อารมณ์ดีเลยมารีวิว& DUCให้ชมกันนะคะ มาดูกันว่าเคล็ดไม่ลับความงามของสาววัย43อย่างเจ้ใช้อะไรอยู่บ้าง เจ้ขอยกมารีวิวเป็นบางตัวที่โปรดๆอยู่นะคะ ตัวไหนใช้แล้วปลื้มก็ใช้จนหมดขวดเลยค่ะ
แต่ถ้าตัวไหนใช้แล้วไม่ปลื้มก็ถูกทิ้งไว้ที่หน้าโต๊ะเครื่องแป้งรอวันหมดอายุแล้วก็โยนทิ้งไปค่ะ
ก็ไม่รู้จะทำยังไงนี่คะ เจ้เคยรวมๆใส่กล่องแล้วส่งไปให้น้องๆที่ไทยปรากฎว่าน้องเค้าต้องไปจ่ายภาษีที่ไปรษณีย์ซะงั้น โดนค่าภาษีไปไม่คุ้มกันเลยค่ะกะของที่แกะใช้แล้วแบบนี้ไม่เข้าใจจริงๆเฮ้อ เอาล่ะค่ะกลับมาเข้าเรื่องกันดีกว่า ช่วงนี้เจ้ค่อนข้างปาร์ตี้บ่อยออกไปดื่มไวน์เกือบทุกคืน เลยดูโรยไปนิดไม่ว่ากันนะคะ ส่วนอาทิตย์หน้านี้เจ้ก็กำลังจะบินไปเที่ยวยุโรปก็กะไปช้อปๆกินๆเที่ยวๆตามประสาคนว่างงานน่ะค่ะฮ่าๆ งานนี้คุณอดีตฝามีใจดีออกค่าที่พักให้ส่วนค่ากระเป๋าLV หรือแบรนต่างๆเจ้ต้องออกเองนะคะ คุณพี่เธอฉลาดค่ะ เพราะค่าตั๋วบวกที่พักยังถูกกว่าค่าแบรนต่างๆของเจ้เลยชิมิๆ ไว้เจ้กลับมาจากยุโรปเจ้จะมาเปิดถุงช้อปให้ชมกันเล่นๆนะคะ แต่ตอนนี้มาชมDUCและรีวิวผลิตภัณฑ์ของเจ้กันดีกว่าค่ะ ผิดตกขออภัยผิดใจไม่ว่ากันนะคะ
ปล.สำหรับกระทู้ที่แล้วเจ้ต้องขออภัยที่ไม่ได้ทักทายหรือตอบคำถามของเพื่อนคบทุกท่านนะคะ ยังไงก็ขอบคุณมากจากใจของเจ้ค่ะ เพื่อนๆเป็นกำลังใจให้เจ้เสมอขอบคุณจริงๆค่ะ

จากคุณ : ชอบดื่มwineค่ะ
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 55 07:37:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com