Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ขอคำแนะนำ) เว็บไซต์รองเท้า Fitflop กับ กระเป๋า COACH ที่สามารถสั่งซื้อในเว็บแล้วจัดส่งใน*อเมริกา*ได้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะฝากเพื่อนซื้อจากอเมริกาค่ะ แต่เพื่อนอยู่บ้านนอกเกิน อิอิ เลยเดินทางไปซื้อลำบาก จขกท.เลยอยากจะสั่งทางเว็บ แล้วให้ส่งไปบ้านเพื่อนที่อเมริกา แล้วให้เพื่อนหิ้วกลับมาอีกทีค่ะ

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ :)

อีกคำถามค่ะ สนามบินสุวรรณภูมิ *ขาเข้า* มีช็อป Chanel มั้ยคะ คือจขกท.อยากได้แป้ง Chanel Mat Lumiere Extreme แต่แป้งรุ่นนี้ที่อเมริกาไม่มีค่ะ

จากคุณ : lapoppap
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 17:34:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com