Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครใช้น้ำฝาถัง เช็ดหน้าบ้างคะ (ป้าเช๊ง) ติดต่อทีมงาน

เราเอาน้ำฝาถังที่พ่อหมักเองคะมาเช็ดหน้าเราเห็นป้าที่เชียงรายบอก แรกๆก็ไม่เชื่อ

ตอนนี้เช็ดทุกวันคะไม่รุ้ว่าดีไหมแต่่ว่ามันสะอาดดีคะเช็ดเครื่องสำอางก้้ได้เป็นโทนเนอร์ก็ได้คะขาวขึ้นมั้ง เพราะครีมป่าวก็ไม่รุ้ อิอิ

เราเอาลูบๆๆผมก็ยาวเร็วคะเราเทสแค่ผมข้างหน้าเพราะกลัวร่วงหมด แต่วว่ามันยาวเร็วและงอกเพิ่มหลายเส้นคะ เราอยากมีไรผมลูกผมเลยทำตอนนี่ก็มีนิดๆละคะ ไม่รุ้เกี่ยวกับไบโอตินกับซิ้ง ทีกินอยุ่ไหมนะ

ใครเอาน้ำฝาถังทำอย่างอื่นบ้างคะแชร์กัน

น้ำฝาถังนี่คือน้ำบริสุทธิ์ที่เกาะฝา ถังน้ำหมักสุตรป้าเช๊งนั้นแระคะ  ใครไม่เชื่ออย่าลบหลุ่นะเอออิอิ

แต่ว่าห้ามใช้เพียวๆนะมันเป็นกรดเอามาผสมน้ำกี่่ส่วนไม่แน่ใจนะคะ

แก้ไขเมื่อ 14 พ.ค. 55 18:52:04

จากคุณ : รักบอสจังเลย
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 18:48:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com