Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผิวมันขาดน้ำอย่างหนักทำยังไงดีคะ เครียดมาก T T ติดต่อทีมงาน

คือเราเป็นคนหน้ามันแต่หน้าลอกและเป็นริ้ว ๆ เหมือนคนแก่เลยค่ะ อายุเพิ่ง 20  ทาครีมที่เติมน้ำให้ผิวก็ไม่ค่อยดีขึ้นเท่าไหร่  คือเราใช้ยารักษาสิวด้วยค่ะ อาจจะมีส่วนทำให้ผิวขาดน้ำ จึงอยากทราบว่ามีผลิตภัณฑ์อะไรที่สามารถทำให้หน้าดีขึ้นไหมคะตอนนี้กลุ้มใจมาก ขอขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

จากคุณ : beautiful dangerous
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 55 15:43:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com