Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ครีมนวดหน้า เเนะนำยี่ห้อหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากได้ครีมนวดหน้าค่ะ
จะซื้อมาให้ร้านนวดหน้าใต้คอนโดนวดให้ ^__^

คือ ไม่ค่อยเเน่ใจในครีมที่ร้านเขาเอามานวดให้เลยอยากซื้อเอาไปให้เขานวด   (ไม่อยากเปิดเป็นชุดกับพวกเคาน์เตอร์เเบรนด์)

ใครพอมียี่ห้อเเนะนำบ้างคะ เอาราคาไม่เเรงมาก ขอไม่เกิน 2 พันค่า

ขอบคุณค่ะ

ปล. เอาตัว Clinuque moisture surge ใช้เป็นตัวนวดได้หรือเปล่า ????

จากคุณ : aomnan
เขียนเมื่อ : 17 พ.ค. 55 21:11:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com