Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณชอบยาย้อมผมยี่ห้อไหนมากที่สุด ติดต่อทีมงาน

Loreal (19 คน)
  Palty (10 คน)
  Beauteen (4 คน)
  Schwazkopf (11 คน)
  Revlon (2 คน)
  Liese (7 คน)

35.85%
  Loreal (19 คน)
 18.87%
  Palty (10 คน)
 7.55%
  Beauteen (4 คน)
 20.75%
  Schwazkopf (11 คน)
 3.77%
  Revlon (2 คน)
 13.21%
  Liese (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 53 คน

เพื่อนๆชอบน้ำยาเปลี่ยนสีผมแบบไหนคะ แบบไหนดี ใช้แล้วสีติดง่าย ติดทน
หรือใช้แล้วผมไม่เสีย/เสียน้อยมาก

ส่วนตัว จขกท พึ่งทำสีไปแค่ครั้งเดียวเองค่ะ ของชวาสคอปแบบเฟรชไลท์โฟม
แรกๆสียังไม่ค่อยออกเท่าไหร่ ซักสองสามอาทิตย์สีเริ่มชัดและสวยขึ้น ผมไม่เสียเลยนะ
กำลังคิดว่าทำครั้งสองจะใช้ของอะไรดี อิอิ มาโหวตกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 55 21:28:17

จากคุณ : ฝันดีแค่ไม่กี่คืน
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 21:27:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com