Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แกะกล่อง iherb ค่ะ ติดต่อทีมงาน

รอบนี้เป็นรอบที่สองแล้วที่เราซื้อของจากไอเฮิร์บนะคะ

รอบแรกซื้อไปเมื่อ วันที่ 4เดือนกุมภาปีนี้ ราคารวมหลังจากหักลดส่วนลดต่างๆก็ 32.04 $ โดนตัดบัตร k web cardไป จำนวนเงิน(บาท): 997.67  บาทนะคะ ได้ของมาแบบที่ว่าประทับใจมาก เลยมีครั้งต่อมา แต่ก็ทิ้งช่วงห่างที่ถือว่านานเหมือนกันนะคะ

รอบนี้ สั่งของเมื่อว้นที่ 10 May 2555 วันนี้ของมาถึงนับเวลาได้ 12 วันค่ะ ส่วนวิธีการส่งเราเลือกที่ค่าส่งถูกสุุดที่เค้ามีให้่จ่ายค่ะ ก็เลือกของนานเลยกว่าจะได้ที่ราคา 40$ พอดี จะได้จ่ายน้อยลง 2$  

ทั้งหมดรวมเป็นเงิน (ค่าขนส่ง 4$ ) $44.21 โดนตัดจากบัตร k web ไปทั้งหมดก็ 1403 กับเลขสตางค์อีกหน่อยค่ะ

หลังจากสั่งของแล้ว ใจเราตุ้มๆต่อมๆมากเลยค่ะ กลัวมาก เพราะว่าเข้ามาห้องแป้งก็เจอกันว่าเพื่อนๆโดนกันหลายคน ลุ้นจริงๆค่ะกับการสั่งของรอบนี้ เพราะเราเองรู้สึกว่า เดือนนี้การเงินเรามันแหม่งๆด้วย เมื่อคืนก็แบบ เออ ถ้าโดนเรียกไปจ่ายค่าภาษีจะทำยังไงนะ กังวลไปเรื่อยเลย

และแล้วก็มีคุณไปรษณีย์มาส่งค่ะ เราก็อืม ดีใจมาก เสียค่าขนส่งเพิ่ม 7 บาทค่ะ เซ็นชื่อ รับของแล้วมาแกะกล่องกันเลย

จากคุณ : jommassalyn
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 55 15:28:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com