Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!!!!!!!! >>>โดนเข้าแล้ว กับ ปณไทย สั่งขนม แล้วโดนขโมยไป1ถุง แถมยัดถุงใส่กล่องคืนมาด้วย แค้นค่ะ<<<<!!!!!!!! ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ สาวๆ ห้องแป้ง

คือ เราเล่นห้องนี้บ่อย  ขอตั้งที่่ห้องนี้นะคะ ไม่รู้จะไปตั้งห้องไหน  

------------------------------------------

เกริ่นก่อนค่ะ  ยาวหน่อย แต่เืพื่อให้ได้อรรถรส

เราได้สั่งเค้กกล้วยหอมช้อคชิฟ จากร้านนึง ในเฟสบุ๊ค  ร้านประจำเราค่ะ  สั่งบ่อยมากๆๆ

ล่าสุด สั่ง เค้กกล้วยหอมช้อคชิฟ 5ถุง  

พี่เค้าส่งแบบEMS มาเมื่อวาน        ในกทม.วันนี้ก็ได้รับของ

แต่วันนี้เรานั่งรอ นั่งบ่น กะที่บ้านทั้งวัน เพราะอยากกินมาก ข้าวไม่กิน รอกินขนมเนี่ยแหละค่ะ

พอสัก6โมง  โดยปกติ EMS จะมาเวลาประมาณนี้ค่ะ  เราก็รอ รอ.........
จนไม่ไหวแล้ว เลย ขึ้นห้องอาบน้ำ

2ทุ่มนิดๆ    หม่าม๊า มาเคาะประตูห้อง บอกว่า    "ขนมมาส่งแล้วนะ"

เราดีใจมากกกกกกกก  เพราะหิวมากกกกกกกกก

เมื่อตอนเวลา 3ทุ่มครึ่ง  ท้องร้อง  

เลยลงไปข้างล่าง      เอากรรไกรมาตัดเชือกรัดกล่อง   เปิดกล่อง

แล้วพบว่า  .............................T_T

จากคุณ : Wu_HaM_19
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 55 22:00:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com