Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำ ลิปมัน ทีค่ะ อยากได้ที่ช่มชื่นแต่เบาๆไม่หนักปากคต่ะ ติดต่อทีมงาน

เป็นคนปากแห้งมากถึงมากที่สุด แพ้ลิปติกง่ายด้วย
ต้องทาลิปมันเยอะมากๆ ถึงจะทำลิปติกแล้วปากไม่แห้ง
ตอนนี้ หาลิปติกที่ไม่แพ้ ทาแล้วไม่หนักปากแล้วคะ คือ Benefit

แต่ยังหาลิปมันไม่เจอ อยากได้ทาแบบทาได้เรื่อยๆม่หนักปาก
ให้ความชุ่มชื่นหน่อย ที่ผ่านมาใช้ลาแมร์ ยัน สีผึ้ง ก็เอาไม่อยู่ค่ะ
บางตัวใช้แล้ว ปากก็ไม่หายแห้ง บางตัวแพ้

ที่ใช้ผ่านมาแล้วน่ะค่ะ สีผึ้งแม่เรียบ นวดกระทิ ลิปไอซ์  La Mer  Bobbi Brown  
Kiehl's  นีเวีย Benefit (ไม่ผ่านในตัวของลิปมัน) TBS

ใครมีลิปมันดีๆในมือ ในนำบ้างน่ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : noo_ting
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 13:50:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com