Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อายุ35+ ครับ อยากให้แนะนำผลิตภัณท์บำรุง ยกกระชับ หน้าใส ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้อายุ 35 + แล้วนะคับ  อยากให้ลองแนะนำผลิตภัณท์ยกระชับผิว บำรุง หน้าใส่ หน่อยนะคับ  ลืมบอกไปว่า ผมเป็นคนผิวมัน และก็ไม่แพ้อะำไรง่ายๆคับ (แอบหน้าด้านนิดนึง)  ส่วนตอนนี้ที่ผมใช้อยู่  ประจำ

1 Neutrogena Deep &Clean Energizing Foaming Cleanser ตัวนี้เอาไว้ล้างหน้าคับ  แล้วก็จะมี โฟมสคับ อีกตัว (สคับใช้แค่อาทิตย์ละ2-3ครั้ง)

2. JUJU AQUAMOIST Pure H100 เจลใสเซรั่มบำรุงผิวหน้า ลบเลือนริ้วรอย

3.  Neutrogena แผ่นมาร์คหน้า ตัวนี้ผมจะใช้ อาทิตย์ละ 1 ครั้งคับ

ทีนี้อยากให้ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ แนะนำเพิ่มเติมเข้ามาอีกหน่อยคับ  ว่าควรใช้ตัวไหนเพิ่มเติมอีก  แอบเล็ง น้ำป้าเจี๊ยบ และก็ kose น้ำโสม  อยู่  (แอบสงสัยนิดนึงว่า มันคือโทนเนอร์บำรุงผิวแบบเดียวกันหรือเปล่า นะ)  ยังไงฝากด้วยนะคับ   ขอบคุณล่วงหน้าคับ

จากคุณ : spywholoveme
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 23:27:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com