Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกนาฬิกาให้หน่อยได้มั๊ยคะ ติดต่อทีมงาน

Tag Heuer (13 คน)
  Chanel (23 คน)
  Hermes (15 คน)
  Bvlgari (16 คน)
  Longines (25 คน)

14.13%
  Tag Heuer (13 คน)
 25.00%
  Chanel (23 คน)
 16.30%
  Hermes (15 คน)
 17.39%
  Bvlgari (16 คน)
 27.17%
  Longines (25 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 92 คน

จขกท เป็นคนบางทีก็ลุย บางทีก็อยากหวานซ่อนเปรี้ยว(จี๊ดๆ)อ่ะค่ะ อยากได้นาฬิกาใส่ไปทำงานอีกเรือน เพราะที่ใช้ประจำทุกวันนี้หน้าปัดถลอกไปแล้ว (ลุยเกิน) แต่กะว่าซื้อเรือนใหม่แล้วจะรักษา ไม่เอาไปสมบุกสมบันแล้ว ถ้าเกิดต้องทำงานไรลุยๆก็จะถอดออกไว้ แต่ก็ยังอยากได้แบบใส่ได้ทุกวันไม่เบื่อแล้วดูเท่ห์แบบไม่ถึงกับแมนซักเรือน ที่อยู่ในโหวตนี่คือเลือกในราคาพอๆกันมาเท่าที่มีงบค่ะ ยกเว้นชาแนลเกินงบไปนิดนึง ซึ่งไปเจอร้านขายมือสองแต่สภาพดีมากๆอยู่ก็คิดลังเลอยู่ ส่วนอันอื่นๆก็มือหนึ่งราคาเท่าๆกันค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความเห็นนะคะ (ปล. จขกท ไม่สนใจเรื่องของตกรุ่น หรือคนเลิกเล่นกันแล้ว หรือว่าของคนใช้กันทั่วบ้านทั่วเมืองเกลื่อนแล้วอะไรทำนองนี้นะคะ ขอช่วยเลือกตามที่สายตาเพื่อนๆดูแล้วว่าเข้าท่าดี ถ้าใส่แล้วคงเท่ห์&สวยดีก็พอแล้วค่ะ)

จากคุณ : enjoymiracle
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 12:11:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com