Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review ::::: secret clinical strength สาว ๆ เหงือออก"รักแร้" มีวิธีแก้แล้วนะค่ะ ^^ ติดต่อทีมงาน

บอกก่อนเลยว่า จขกท. เป็นคนเหงือเยอะบริเวณรักแร้(เท่านั้น)

พยามยามจะหาอะไรก็ได้ที่ทำให้มันหายไปจากชีวิต แต่ก็ไม่อยากจะทำโบท๊อซ เพราะว่ายังเด็กอยู่แล้วค่าใช้จ่ายก็แพง (ถึงยังไงคิดว่า ถ้าลองอันนี้อันสุดท้ายแล้ว ถ้าไม่สำเร็จ ก็จะเก็บเงินไปทำโบท๊อซแล้วค่ะ)

ลองมาเยอะแล้วไม่ว่าจะโรอน ระงับเหงือ แป้งเต่า ฯลฯ สาส้มธรรมดายิ่งไม่ต้องพูดถึง น้ำตกแองการ่า มาเอง เปียกยันกระโปรง

อยากให้โลกรู้ว่า ฉันทุกข์นะเข้าใจมั๊ยยย!!!! ทำไมต้องมาเกิดกับฉัน อะไรก็ดีแต่เหงือจุกกุแร้แฉะทั้งวัน จะไหวได้ยังไง ใส่เสื้อผ้าดีแค่ไหน เหงือมันก็ทะทุทะลวง ออกมาให้สายตาประชาชีเห็น จะมีประโยชน์อะไร T^T

และแล้วฟ้าก็ประทาน "secret clinical strengt"
(ไม่ได้ขายตรง)
อยากบอกว่า สวดยอด มากจริง ๆ ไม่หายไป100% นะค่ะ แต่น่าจะหายไป 90% OMG แค่นี้ ก็พอใจแล้ววว เหมือนคนปกติ กับเค้าซะที!!!!!

ย้ำนะค่ะว่าปกติเหงือออกเยอะมาก ไหล ยันพุงเลยค่ะ(ไม่ได้โม้นะ) จริง ๆ นะค่ะ ไม่รู้ว่าใครเป็นแบบเรามั๊ย แต่ บริเวณแขนเสื้อนักเรียนเรา ถ้าเอามาบิด ๆ บางทีหยดออกมาเลยนะค่ะ (ร้ายแรงมั๊ย)

บางทีแอบเอาทิชชู่อุด (แอบเนียน) ทิชชู่นิเปียขาดลุ่ย เลยค่ะ มันแย่มากจริง ๆ

เลยอยากแนะนำให้สาว ๆ ที่มีปัญหาโลกแตกอะไรก็เอาไม่อยู่ ลองใช้ดูก่อน ตัดสินใจทำโบท๊อซ นะค่ะ ราคาประมาณ 400 บาทกว่า ๆ คุ้มกว่าเจ็บตัวเยอะเลยค่ะ 5555

โม้มามากมาดูรูปเพื่อยืนยันว่าใช้จริง ดีกว่านะ อิ ๆ

จากคุณ : Ganesha2d
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 16:38:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com