Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆ ห้องแป้งจ๋า ช่วยเค้าเลือกกระเป๋า aldo หน่อยค่ะ :) ติดต่อทีมงาน

สีม่วงลาเวนเดอร์ (14 คน)
  สีเหลืองอ่อน (23 คน)
  สีขาวหิมะ (26 คน)

22.22%
  สีม่วงลาเวนเดอร์ (14 คน)
 36.51%
  สีเหลืองอ่อน (23 คน)
 41.27%
  สีขาวหิมะ (26 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 63 คน

พอดีกระเป๋าสะพายคู่ใจหูขาด ยังเอาไปซ่อมไม่ได้

(ไม่รู้ร้านซ่อมโดนไฟไหม้ไปรึยัง แง่ววว ไฟป่าที่รัฐโคโลราโดตอนนี้น่ากลัวมากเลยค่ะ)

คิดไปคิดมา ถอยใบใหม่ก็ได้ แต่ชอบทั้งสามสีเลยค่ะ เลือกไม่ถูกอ่ะ

จขกท. เป็นคนไม่แต่งตัวหวาน ชอบเสื้อยืดกางเกงยีน แต่ชอบแอ็กเซสเซอรี่หวานๆค่ะ (เหมือนเป็นโรคหลายบุคลิกอ่ะนะ 555)

เครดิต: ภาพจากเว็บ Aldo ค่ะ

จากคุณ : Zmrzlina
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 55 13:01:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com