Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำน้ำหอมผู้หญิงกลิ่นใสๆให้หน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

อยากเปลี่ยนจากน้ำหอม unisex ที่ใช้ประจำมาเป็นน้ำหอมผู้หญิงดูบ้างค่ะ แต่ก็เลือกไม่ถูก   รบกวนแนะนำน้ำหอมกลิ่นใสๆ แบบดอกไม้ผลไม้อ่อนๆ ให้หน่อยนะคะ  ประมาณคนเพิ่งเริ่มทำงาน บุคลิกสบายๆ ไม่คุณหนูด้วยค่ะ

น้ำหอมที่ตอนนี้เทสต์แล้วถูกใจก็มี
-  Kenzo Eau de Fleur de the Tea,
-  J Lo Still,
-  Paul Smith Rose

อยากลองหลายๆกลิ่น  รบกวนแนะนำเพิ่มด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ ^ ^

จากคุณ : G for Gunslinger
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 55 14:05:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com