Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกแบบเลือกสี Fitflop หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ROKKIT BLACK (17 คน)
  ROKKIT SUPERNAVY (26 คน)
  ELECTRA BLACK (22 คน)
  ELECTRA SUPERNAVY (10 คน)

22.67%
  ROKKIT BLACK (17 คน)
 34.67%
  ROKKIT SUPERNAVY (26 คน)
 29.33%
  ELECTRA BLACK (22 คน)
 13.33%
  ELECTRA SUPERNAVY (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 75 คน

คือกำลังอยากได้ FF ค่ะ
ตะก่อนเล็ง Sling แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาถูกใจสองคู่นี้แล้วค่ะ

ตัดสินใจไม่ถูก...ราคาก็ต่างกันประมาณเกือบ 1000 เลยทีเดียว
( เรากะจะฝากหิ้วเอาอ่ะค่ะ พอดีหาร้านไว้ใจได้ได้อ่ะค่ะ เลยคิดว่าน่าจะโอมากกว่าซื้อที่ชอป )

ใจจริงชอบ Rokkit ค่ะ แต่ด้วยราคา ( ตอนแรกจะรอมันลดราคา แต่ว่ารอไม่ไหวแล้วอ่ะ T T เลยคิดหนักเลยค่ะ )

ไปลองมาก็ชอบทั้งสองคู่ค่ะ เล็งสองสีนี้ไว้ แต่ก็ยังเลือกไม่ถูกสักที
Rokkit ใส่แล้วมันวิบวับมากเลย >w<
แต่ราคาก็แอบสูงอยู่ ( อันนี้พรีก็ยังถูกกว่าแค่ 300-400 เองอ่ะ )
แต่ถ้าเป็น electra ราคาพรีถูกว่าประมาณ 700 ค่ะ

ลังเลมากๆ เลยค่ะ เลือกไม่ถูก
เพื่อนช่วยเลือกหน่อยนะคะ >w<

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

จากคุณ : zemi_zircle
เขียนเมื่อ : 25 มิ.ย. 55 00:40:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com