Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกล้าผมปิดหน้าผาก ยังไงดีคะ รบกวนหน่อยค่า ^____^ ติดต่อทีมงาน

พอดีหนูเป็นคนหัวเถิกมากค่ะ ทั้งเถิกทั้งเหม่ง แล้วมีความจำเป็นต้องใส่ชุดไทย เกล้าผมขึ้น
ซึ่งจากความคิดตัวเอง และมติจากทุกคน เค้าก็บอกว่า เถิกไป น่ากลัว 555+
เลยอยากได้แบบผมเกล้า ที่สามารถปิดช่วงหน้าผากได้หน่อยนึงอ่ะคะ ไม่จำเป็นต้องปิดหมดนะคะ
เพราะจะให้ตัดหน้าม้ามันก็คงไม่เข้ากะชุดไทย แล้วก็ผิดระเบียบโรงเรียน

หนูเป็นนักเรียนมอปลายผมสั้นค่ะ เลยติ่งหูมาหน่อยนึง
ไม่รู้จะทำยังไงดี รบกวนขอคำปรึกษาจากพี่ ๆ ห้องนี้หน่อยนะคะ
หรือจะมาเป็นรูปยิ่งดีเลยค่า จะได้พริ้นไปให้ร้าน ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

ปล. แอบชอบทรงแนวนี้ แต่ผมสั้นแบบนี้ จะทำยังไงไหว กลุ้มใจ = =

จากคุณ : papillon mu
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 55 19:01:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com