Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[พาชม] Outlet SUPER K นำเข้าแฟชั่นแบรนดังเกาหลีส่งตรงจาก 4 ห้างดัง ราคา 99-199 บาทเท่านั้น !!! ติดต่อทีมงาน

วันนี้ได้มีโอกาสไปดุ้มๆมองๆงาน Grand open Outlet SUPER K
ที่เขาว่า นำเข้าแฟชั่นส่งตรงมาจาก 4 ห้างดังที่เกาหลี  !!
ซึ่งได้แก่ otte, Shinsaegae, Hyundai, Galleria !!! ว้าววว แค่นี้ก็อยากจะเข้าไปดูแล้ววว
แต่ทว่า ยังมีราคาที่ยั่วยวนใจเสียจริง "สินค้าส่วนใหญ่ราคาเพียง 99-199 บาท" จ้าาา

จขกท มีเวลาจำกัดนะคะ เลยพาทัวร์ได้ไม่เต็มที่นะคะ^^

ปล.ควรทำใจตอนคิดเงินนิดนึงนะคะ เหมือนระบบยังไม่ค่อยดี
คนก่อนหน้าเราซื้อเยอะมาก พนง.ไม่รู้ราคา ต้องเอาเสื้อวิ่งไปหาราคา นานเลยค่ะ
พอถึงคิวเรา พนง.ถามว่า ชิ้นนี้ 99 หรือ 199 คะ ด้วยง่ะ เหอๆ -*-

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 55 18:46:00

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 55 18:43:04

จากคุณ : Greenieap
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 55 17:55:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com