Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสาวๆห้องแป้งช่วยแนะนำสีลิปสติก MAC ที่สามารถกลบสีปากดำคล้ำให้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อกระทู้เลยนะคะ พอดีว่าเราเป็นคนที่มีสีปากที่ซีดและมีขอบที่ดำคล้ำมากๆ

ถ้าปล่อยไว้เฉยๆแบบไม่ทาลิปอะไรเลยก็ยิ่งดูป่วยมากๆ อยากได้สีที่สุภาพ
สามารถทาได้ทุกวันค่ะ เพราะว่าปกติต้องออกไปเรียนทุกวันด้วย
อยากได้สีที่ทาแล้วปิดสีปากได้มิดและไม่แห้งเกินไปค่ะ
เพราะว่าเคยทาลิปเนื้อแมตของ Revlon แล้วเนื้อลิปตกร่อง ดูไม่งามเลยค่ะ
รบกวนสาวๆแนะนำให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ :)

ปล. อยากให้ช่วยแนะนำบลัชออนโทนสีธรรมชาติๆให้ด้วยค่ะ และอยากทราบราคาด้วยว่าแต่ละรุ่นที่แนะนำกันเข้ามา ราคากี่บาท รบกวนด้วยนะคะ

"ผู้หญิงต้องอย่าหยุดสวย" 

จากคุณ : Little Duck on a big bear star
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 55 19:55:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com